![](/images_profiles/heading1.jpg)
099-2415545 |
หน้าอก นั้น สำคัญ ตอนไหน? ![]() หน้าอก นั้นสำคัญ ไฉน (หน้าอกนั้นสำคัญ ตอนไหน?) หน้าอกสาว สำคัญ ขนาดใหน มาดูกัน ค่ะ
ถ้าจะถาม ว่า ว่า “ใครอยากมี หน้าอกสวย บ้าง?” ฮั่นแน่ .ไม่เห็นมีสาวๆไหน ปฏิเสธซักคน ว่า อยากมี หน้าอกสวย ม๊าก มาก แหม! ไม่เห็นต้องมาถ๊าม หน้าอกสวยๆ ใครๆ ก็อยากได้ค่ะ แต่ หน้าอกสวยๆ เนี่ยไม่ใช่ จะ หลุ่นมาจากฟ้า หรือ แม่ให้อะไรมา นั่นก็ใช้ได้แล้ว ไม่ต้องไปยุ่งอะไรกับมัน มากมาย เลยปล่อยปละละเลย ไปตามยถากรรม จน หน้าอก เสียสวยไปอย่างน่่าเสียดายนะคะ ไม่ต้อง ย้ำหนักหนา สาวๆ อย่างเรา ก็รู้กันดีค่ะ ว่า หน้าอก มีความสำคัญกับเราม๊าก มาก มาก ทั้งในเรื่องของ สวยงาม ดูดี แต่งตัวง่าย และ ความมั่นใจ รวมไปถึงเสน่ห์ดึงดูด หนุ่มๆ ด้วย
เริ่มตั้งแต่แตกเนื้อสาวเลยค่ะ เดี๋ยวนี้ 11-12 ก็เริ่มเดือดร้อนกันแล้ว ก็เพื่อนๆเค้า เริ่ม มี หน้าอก กันแล้ว ทำไมของหนูยัง เป็น จอแบน อยู่เลยค่ะพี่ ยิ่งโดนเพื่อนมันล้อด้วยแล้ว ยัย อกไข่ดาว ยัย อก ไม้กระดาน โอ๊ย แต่ละคำ แสบไปถึงทรวง ทำให้ต้องร้อนใจ ทำยังไงดี หนู อยาก มีหน้าอก แล้วพี่ วิธีดูแล หน้าอกเล็ก ดู บราสำหรับหน้าอกเล็ก เพิ่มเติม
ยิ่งเิริ่มเป็นสาว หาเสื้อผ้าใส่ยาก ค่ะ ก็เสื้อผ้าแฟชั่นสมัยนี้ ไม่มีหน้าอกเนี่ย ดูไม่จืดจริง ใส่อะไร ก็ไม่สวย ไม่ไปซะหมด ไหนจะ สายเดี่ยว เกาะอก ไหนจะชุดคอวี เว้าหน้า เว้าหลัง ผ่าข้าง ชุดราตรี นี่ยังไม่รวมไปถึง ชุดว่ายน้ำ เลยนะคะ ว่ามัน ออกแบบมาให้ คนมีหน้าอก และ สาวอ กใหญ่ๆ เท่านั้นหรือไง คนอกเล็ก อกน้อย อยากสวย อยากจะใส่กะเค้าบ้างไม่ได้เลยรึ! ดู ดูแลหน้าอก ให้สวยอวบอิ่มเสมอ เรื่องหน้าอก นี่ ยิ่งทวีความสำคัญขึ้นมาอีกมากโข เมื่อเป็นสาวเต็มตัว เริ่ม มีหนุ่มมาจีบนี่แหล่ะค่ะ โทษเค้าไม่ได้หรอกค่ะ ว่าทำไม หน้าไม่มอง มองแต่ นม อยู่ได้ สาวๆค่ะ ธรรมชาติผู้ชายเป็นกันทุกคนค่ะ ก็ หน้าอก หน้าใจ ของสาวๆเนี่ยเป็น เสน่ห์ดึงดูดทางเพศ ที่สำคัญที่สุดเลยล่ะ สำหรับหนุ่มๆเค้า ประมาณว่าสวยไม่สวยไม่ว่า ข้าขอคัพB ขึ้นไป แล้วกัน สาวอกเล็ก อกน้อย ยิ่งเดือดร้อนกันไปใหญ่ ยิ่งเป็นแฟนกันแล้วยิ่งแล้วใหญ่ พาลจะนอกใจ ไปหา สาวใหม่ แล้ว อ้างว่า หน้าอกเค้าใหญ่กว่าอยู่ ร่ำไป สาวๆหลายคนบ่นให้ฟังค่ะ แฟนขอเลิก ไปหาสาวอื่นที่ หน้าอกใหญ่กว่าก็มี จนอยากจะไปผ่าตัดทำหน้าอก ซะให้รู้แล้วรู้รอด ถ้าเจอ อย่างนี้ รีบ say good bye กับมัน เอ๊ย เค้าไปเลยค่ะ จริงๆแล้ว มันเป็นข้ออ้าง หาเรื่องเลิก กะเรามากกว่า อย่าได้ไปแคร์ เราต้องรักตัวเราเองก่อนค่ะ ถ้าคิดจะ ทำหน้าอก กัน จริงๆ ขอให้มาจาก ความต้องการของเราเอง ไม่ใช่แฟนบอกให้ทำก็ทำไม่ทำจะเลิก ถึงทำไปเค้าก็ หาข้ออ้างใหม่ มาทิ้งเราได้อยู่ดี ดู หน้าอกสวยที่สุด ของสาวสามสิบ
ยิ่งแต่งงานไปแล้ว สาวๆค่ะ อย่านึกว่า ขายออกแล้วสบายใจได้ ไม่ต้อง ห่วงเรืองความสวยความงาม หน้าอก อีกต่อไปนะคะ ทวีความสำคัญขึ้นมาอีกโข จนอาจกลายเป็น ปัญหาของครอบครัว ได้เลย ทีเดียว ที่ว่าเพื่อนล้อว่า หน้าอกเล็ก มัน น่าเศร้าแล้ว ลองโดนสามีล้อเรื่องหน้าอกเล็กดูสิ มันแสนจะเจ็บปวดใจเป็นที่สุด ที่หนักกว่านั้น คือ อย่าได้หวังว่าจะหันหน้าไปพี่ง เจ้าบราเสริมฟองน้ำ เจ้าซิลิโคนเสริมทรวงอก หรือ ชั้นใน วิเศษ ประเภท วันด้ง วันเดอร์บรา (Wonder bra) เพราะไม่ว่าสรรพคุณมันจะ ดีแค่ไหน เวลา เราอยู่กะ สามีเนี่ย ยังไง๊ ยังไง มันก็ช่วยอะไรเราไม่ได้ อยู่ดี ก็ตอนอยู่กะ สามี ได้ใส่ ซะที่ไหนละค๊ะ (ว้าย เซ็นเซอร์ ด้วยค่ะ) แถมถ้า พลาดพลั้งไป ทำฟองน้ำ หรือ ซิลิโคน กระเด็น หลุดผลัวะ ออกมาให้เห็น ก็ไม่ได้ด้วยนะ มันน่าอ๊าย น่าอายมากเลย ดู เตรียมหน้าอกสวยเพื่อเป็นเจ้าสาว ยังค่ะ ยังไม่หมดแค่นั้น พอเป็น คุณแม่มีลูกแล้ว ความสำคัญของหน้าอก ยิ่งเพิ่มทวีคูณ มากขึ้นไปอีก เพราะนอกจาก จะ มีไว้เพื่อความสวยงาม เพิ่มความมั่นใจ และ เอาไว้มัดใจ สามี แล้ว ยังต้องทำหน้าที่ เป็นแหล่งผลิตอาหาร อันแสนจะอุดมสมบูรณ์ให้ ลูกอีกด้วย นมแม่ดีที่สุดค่ะ แต่ พอไปทำหน้าที่ คุณแม่แสนดี เสร็จแล้ว ก็ต้องมานั่งปวดใจ เพราะ หน้าอก อันน้อยนิด หรือ พอจะมีบ้าง นิดหน่อย หน้าอก มันจะ เล็กลง นิ่ม เหลว และ หย่อนคล้อย จนน่าใจหาย เมื่อ ผ่านพ้น ช่วงเวลาการ ตั้งครรภ์ และ การให้นมลูก มาแล้ว จนตัวเองยังไม่อยากจะก้มลงไปดูเลย ไม่ต้องรอให้สามีอ้าปากบ่นก็เป็นเดือดเป็นร้อน กันแล้ว บางคน ก็โดน สามีเปรยๆ มาแล้ว ด้วยซ้ำ ว่า หน้าอก ทำไม เปลี่ยนไป ขนาดเนี้ย แต่ก็ยังมี คุณแม่ยังสาวหลายท่านเข้าใจผิดคะ คิดว่าำทำเพื่อลูก หน้าอก เหี่ยวแล้วเหี่ยวเลย ต้องทำใจ สามีคงไม่ว่าเพราะว่าเราทำเพื่อลูก จริงๆแล้ว ไม่ใช่ ค่ะ เราสามารถ ดูแลหน้าอก ให้ กลับมาสวย เหมือนก่อนมีลูก ได้ไม่ยากเลยค่ะ ดูได้เวลา คุณแม่ดูแลหน้าอก เพิ่มเติม สรุปว่า หน้าอก นั้นแสนสำคัญ และ สำคัญ ทุกช่วงทุกตอน ของชีวิต ผู้หญิง ของเรา นั่นแหล่ะค่ะ จะมากน้อยขนาดไหน แต่ละคนก็มีเรื่องราว ของตัวเอง มาเล่าแตกต่างกันไป อยากรู้ ต้องตามไปอ่านต่อใน web bord กันนะคะ
อยากมีหน้าอก สวย ด้วย วิธีธรรมชาติ แนะนำ ให้ ดูแลหน้าอก สม่ำเสมอ ด้วย การใส่บราดีๆ ใส่ให้ถูกวิธี และ นวดหน้าอก ด้วย ครีมทาหน้าอก ที่ ปลอดภัย
ดู วิธีดูแลหน้าอกเล็ก เพิ่มเติม ดู ครีมนวดหน้าอกรีวิว คลิกที่นี่ ดู สินค้าหน้าอก ทั้งหมด คลิกที่นี่ ดู เคล็ดลับ เพิ่มหน้าอก ด้วยธรรมชาติ ทั้งหมด คลิกที่นี่ ดู เคล็ดลับ หน้าอกสวย คลิกที่นี่ ดู เคล็ดลับ กระชับหน้าอก คลิกที่นี่ ดู ครีมกระชับหน้าอก เพิ่มเติม ดู วิธี ฟื้นฟูหน้าอก หลังคลอด เมื่อ ลูกหย่านม คลิกที่นี่
ปรึกษา สอบถาม สมัครตัวแทน ทักมานะคะ line@id : @girlysociety (มี@ด้วยนะคะ)
ความเห็นของคุณมี ค่า สำหรับเรา ทุกๆ โพส ใน comment box ข้างล่าง ลุ้นรับ ของรางวัลฟรี ทุกเดือน จ้า |
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |