![](/images_profiles/heading1.jpg)
099-2415545 |
ใช้ ครีมเพิ่มหน้าอก ปลาสโตแซ็ง เพราะ คุณยาย แนะนำ ![]() ใช้ ครีมเพิ่มหน้าอก ปลาสโตแซ็ง เพราะ คุณยาย แนะนำ
ปล ใช้ ครีม เพิ่มหน้าอก ของที่นี่ ค่ะ ใช้มา หลายเดือนแล้ว ดีมากค่ะ ใช้ได้ผลมาก แต่ต้องใจเย็นๆๆค่ะ ไม่เคยวัดรอบอกเลย นานๆๆวัดที ค่ะ กล้ามเนื้อหน้าอก ไม่หย่อนไม่คล้อยดี ขนาดที่ว่าไม่ใส่เสื้อใน เหมือนใส่เสื้อในเลย อีกอย่างเปนคนที่ไม่ชอบใส่ยกทรงค่ะ เจ็บ อึดอัด แต่จะเลือกใส่สปอร์ตบราแทน ขนาดที่ว่าใส่สปอร์ตบราแล้ว ยังใหญ่ค่ะ คัพ c ถึง d ค่ะ
ขอบคุณ ผลิตภัณฑ์ ปลาสโตแซ็ง นี้มากๆๆค่ะที่ช่วย เพราะคุณยายตอนนี้อายุ 70 แล้ว บอกว่าตอนสาวๆๆเคยใช้แล้วได้ผลเลยลองดู ไม่คิดว่าจะได้ผลจริง แต่ ต้องใจเย็นๆๆ จริงๆๆๆนะคะ ไม่ควรรีบร้อน วัดขนาดหน้าอก เพราะถ้ามันวัดได้ผลแบบขึ้นๆๆลงๆๆแล้วมันจะทำให้เราไม่ค่อยมีกำลังใจในการจะทำ (นวด) ต่อไปค่ะ
นานๆๆวัดที น่าจะดีกว่าค่ะ อย่างใช้จบกระปุกนึงก้อวัดทีไรประมาณนี้แหละ อ่อ ถ้าอยากให้ผลดียิ่งขึ้น ก้อควรกินอาหารให้ครบ ห้า หมู่ ออกกำลังกายสมำเสมอจิงๆๆค่ะ ช่วยได้มากเลย และไม่ควรอดอาหาร อันนี้สำคัญมาก เคยลองแล้ว ตามสูตรอดอาหารต่างๆๆ ที่เขาว่าดี ผอมจริงค่ะ ได้ผลต้องใช้ความพยายามแต่เมื่อสำเร็จสิ่งที่เราจะเสียก้อคือ หน้าอก ค่ะ แม้จะไม้ลดมากแต่ก้อถือว่า หน้าอกมันเล็กกว่าแต่ก่อนมาก น่ะคะ กลุ้มใจมาก เลยหันมากินอาหารครบทุกมื้อ ไม่กินของจุบจิบ ดื่มน้ำเปล่ามากๆๆ หันมาออกกำลังกายแทน เต้นแอโรได้ผลมากค่ะ (การที่หน้าอกจะใหญ่ไม่ใหญ่ขึ้นยุที่กรรมพันธุ์ดวยนะคะ อย่าลืมม )
ส่วนคนที่ผอมมากๆๆ หน้าอก ไม่มี ก้อพยายามเข้านะคะ ไม่มีอะไรที่ได้มาง่ายดายถ้าเราไม่พยายามค่ะ และผลที่ได้มันจะมากกว่าความพยายามที่เราได้ทำค่ะ ใจเย็นๆๆค่ะ ค่อยเป็นค่อยไป เพราะแต่ก่อนเคยผอมมาก หนักประมาณ 30 กิโล ตอนยุมอ 3 ตอนนี้ ไม่มีไรกะเขาเลย แอบน้อยใจมากค่ะ แต่เราบำรุงค่ะ ด้วยอาหารเสริม นม วิตามิน แล้วก้อกินของมันๆ แต่อย่ามากค่ะ เดี๋ยวอายุมากจะลำบาก ตอนนี้ ปี 2 แล้ว โอเคแล้วค่ะ จากแต่ก่อนไม่ค่อยมีอะไร ตอนนี้ มีหน้าอก แล้วค่ะ แล้วไม่คิดว่าจะได้ขนาดนี้ด้วยซำแอบดีใจและภูมิใจมากค่ะ (เริ่มใช้ปลาสโตแซงตอนยุปี 1 ตอนซัมเมอร์ ผ่านมาสี่เดือนแล้วตอนนี้ คัพ c ถึง d ค่ะ) ส่วนเรื่องคัพหน้าอก ไทยเราใช้แบบนิ้วค่ะ แต่ฝรั่งเขาจะใช้แบบเซนค่ะ ดังนั้นจะเห็นว่าขนาดมาตรฐานของไทยกับฝรั่งต่างกันค่ะ และบราแต่ละยี่ห้อก้อมีไซต์ไม่เหมือนกัน บางร้านวัดเป็นเซน บางร้านวัดเปนนิ้ว ดังนั้นเราก้อควรวัดตามร้านเขาค่ะ ดีที่สุดก้อลองด้วยเลย เพราะซื้อมาทั้งทีเสียเงินไปแพงๆๆกับบราสวยๆๆที่มีลวดลายน่า...แต่ก้อไม่ได้ใส่โชว์ใคร ซื้อมาทั้งทีเอาให้คุ้ม ลองใส่ ถามรายละเอียดไรประมาณนี้ค่ะ เรื่อง ครีมเพิ่มขนาดหน้าอก ปลาสโตแซง ของเขาดีจิงค่ะ ปลอดภัยจิงๆๆ และแค่ยี่ห้อนี้เท่านั้นค่ะ ที่บ้านเราไว้วางใจ พวกที่มาจากต่างประเทศ หรือในประเทศ ส่วนมากจะเป็นส่วนผสมของ กราวเครือ ทั้งนั้น เราว่า ช้าๆๆ ได้พร้าเล่มงามดีกว่าค่ะ เพราะสืบค้นมาแล้ว ทั้งที่ในเว็บนี้ก้อบอก เพราะเวลาจะซื้ออะไรการที่เราหาข้อมูลนอกเหนือจากที่เว็บนั้นบอกก็จะเป็นประโยชน์ในการช่วยให้เราตัดสินใจได้มากขึ้น และจากที่เราได้ค้นหามามากมาย นานเหมือนกันประมาณ 3 เดือนได้ ถึงเริ่มสั่งซื้อสินค้าตัวนี้ค่ะ โอ้ เขียนไปตั้งเยอะแน่ะ หวังว่ามันคงเป็นประโยชน์ต่อผู้อ่านไม่มากก้อน้อยบ้างแหละ คิดว่า พอขึ้นปีสามจะเลิกใช้แล้วแหละค่ะ เพราะต้องไปออกฟิวววว์ค่ะ ไม่มีเวลาแล้วคราวนี้ ฮืออ ขอบคุณมากค่ะ ครีมเพิ่มขนาดทรวงอก ปลาสโตแซง และ สวัสดี ผู้อ่านทุกท่านจ้า
Post : sandy Date : 2009-08-15 12:25:34 IP : 124.157
ร่วม แบ่งปัน ประสบการณ์ ปรึกษา ปัญหาหน้าอก คลิกที่นี่
อยากมีหน้าอก สวย ด้วย วิธีธรรมชาติ แนะนำ ให้ ดูแลหน้าอก สม่ำเสมอ ด้วย การใส่บราดีๆ ใส่ให้ถูกวิธี และ นวดหน้าอก ด้วย ครีมทาหน้าอก ที่ ปลอดภัย
ดู วิธีดูแลหน้าอกเล็ก เพิ่มเติม ดู ครีมนวดหน้าอกรีวิว คลิกที่นี่ ดู สินค้าหน้าอก ทั้งหมด คลิกที่นี่ ดู เคล็ดลับ เพิ่มหน้าอก ด้วยธรรมชาติ ทั้งหมด คลิกที่นี่ ดู เคล็ดลับ หน้าอกสวย คลิกที่นี่ ดู เคล็ดลับ กระชับหน้าอก คลิกที่นี่ ดู ครีมกระชับหน้าอก เพิ่มเติม ดู วิธี ฟื้นฟูหน้าอก หลังคลอด เมื่อ ลูกหย่านม คลิกที่นี่ ความเห็นของคุณมี ค่า สำหรับเรา ทุกๆ โพส ใน comment box ข้างล่าง ลุ้นรับ ของรางวัลฟรี ทุกเดือน จ้า |
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |